- 28/10/2016 04:12:16 PM
- Đã xem: 612
- Phản hồi: 0
Sáng ngày 20/10/2016, tại UBND phường Phú Đức, Công đoàn phường đã tổ chức Hội thi nấu ăn chào mừng 86 năm ngày thành lập Hội LHPN Việt Nam và 06 năm ngày phụ nữ Việt Nam. Tham gia Hội thi là 04 đội: khối UBND, khối đoàn thể, khối Quân sự, khối Công an - Trạm y tế phường. Thành phần BGK gồm có: đ/c Nguyễn Anh Đức - UVBTV, CT. UBMTTQVN thị xã Bình Long, đ/c Phạm Văn Thảo - CT. Hội Nông dân thị xã, đ/c Nguyễn Thị Hiền - PBT.TT Đảng ủy phường Phú Đức, đ/c Vũ Thị Tự - CT.HĐND phường, Chủ tịch Công đoàn phường.