- 19/09/2011 08:10:39 AM
- Đã xem: 1529
- Phản hồi: 0
Thiết thực tổ chức các hoạt động vui chơi giải trí cho thiếu niên nhi đồng nhân dịp tết trung thu. Ngày 13/9 BCĐ hè thị xã Bình Long phối hợp cùng tập đoàn công nghiệp cao su Việt Nam, TW đoàn TNCSHCM đã tổ chức đêm hội trăng rằm. đêm hội đã thu hút hàng ngàn lượt em thiếu nhi đến tham gia, đại diện lãnh đạo Thị ủy. UBND thị xã Bình Long, tỉnh đoàn Bình Phước, đại diện TW đoàn thanh niên CSHCM, cùng các ban, ngành đoàn thể của thị xã đã về tham dự.