- 09/09/2017 10:30:14 AM
- Đã xem: 907
- Phản hồi: 0
Sáng ngày 03/9/2017, tại Đài tưởng niệm Khu di tích lịch sử văn hóa Mộ 3000 người thị xã Bình Long, Ban trị sự Giáo hội phật giáo thị xã Bình Long tổ chức Đại lễ cầu siêu các liệt sĩ hy sinh, đồng bào tử nạn trong chiến tranh tại Bình Long năm 1972. Về dự có Đ/c Huỳnh Thị Hằng – PCT.UBND tỉnh, Đ/c Nguyễn Tiến Dũng – PCT.UBND tỉnh Bình Phước, Đại tá Trần Thắng Phúc - Giám đốc Công an tỉnh; bà Lê Thị Xuân Trang - Trưởng Ban dân vận Tỉnh ủy; đại diện lãnh đạo các sở, ngành tỉnh; Đại diện lãnh đạo thị xã Bình Long; các Doanh nghiệp và các tăng ni phật tử trong và ngoài thị xã.