- 05/09/2017 08:27:34 AM
- Đã xem: 559
- Phản hồi: 0
Chiều ngày 28/8, Hội Chữ thập đỏ (CTĐ) thị xã Bình Long, Hội CTĐ xã Thanh Phú phối hợp với Đại đức Thích Chơn Lý - Trụ trì chùa Chưởng Phước, đại diện Công ty Vật liệu xây dựng Anh Vũ, đại diện chính quyền địa phương tổ chức trao nhà ""Chữ thập đỏ"" cho hộ gia đình bà Nguyễn Thị Kép, sinh năm 1933, Thuộc diện hộ nghèo có hoàn cảnh khó khăn về nhà ở thường trú tại tổ 6, ấp Phú Thành, xã Thanh Phú.