Sáng ngày 03/7, UBND phường Hưng Chiến tổ chức lễ công bố Quyết định thành lập Tổ bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn phường; quyết định công nhận tổ trưởng, tổ phó và các tổ viên.
HỘI LHPN PHƯỜNG HƯNG CHIẾN TỔ CHỨC HỘI NGHỊ TỔNG KẾT CÔNG TÁC HỘI VÀ PHONG TRÀO PHỤ NỮ NĂM 2023, TRIỂN KHAI PHƯƠNG HƯỚNG NHIỆM VỤ NĂM 2024; TỔNG KẾT CHƯƠNG TRÌNH PHÁT ĐỘNG “ÁO DÀI YÊU THƯƠNG” NĂM 2023
SÔI NỔI CÁC HOẠT ĐỘNG KỶ NIỆM 93 NĂM NGÀY THÀNH LẬP HỘI LHPN VIỆT NAM VÀ 13 NĂM NGÀY PHỤ NỮ VIỆT NAM 20/10 TẠI 11 CHI HỘI TRỰC THUỘC HỘI LHPN PHƯỜNG HƯNG CHIẾN