-
11/01/2013 11:04:11 AM
-
Đã xem: 1470
-
Phản hồi: 0
Xã Thanh Phú, thị xã Bình Long cùng với xã Thanh Lương là hai xã được chọn làm đề án xây dựng Nông thôn mới(NTM) của thị xã Bình Long. Thực hiện Chương trình xây dựng nông thôn mới, thời gian qua, cùng với cấp ủy Đảng, chính quyền, Hội cựu chiến binh (CCB) xã Thanh Phú, thị xã Bình Long đã tích cực tuyên truyền, vận động hội viên tham gia xây dựng nông thôn mới bằng nhiều việc làm rất thiết thực và cụ thể.