BÌNH LONG TRAO QUYẾT ĐỊNH ĐIỀU ĐỘNG BỔ NHIỆM 04 ĐỒNG
Ngày 28/8, đồng chí Bùi Thị Hiển – UVTV, Trưởng Ban Tổ chức Thị ủy, Trưởng Phòng Nội vụ trao quyết định điều động bổ nhiệm của Thị ủy Bình Long đối với 04 đồng chí: Đồng chí Văn Công Danh - TUV, Bí thư Đảng ủy phường Phú Thịnh; đồng chí Phạm Ngọc Thành, - TUV, Trưởng Phòng VH - TT; Đồng chí Lê Việt Hoàng - TUV, Bí thư Đảng ủy phường Phú Đức; đồng chí Huỳnh Thị Kim Yến Phó trưởng Ban Tổ chức Thị ủy.
![bo nhiem](/uploads/binhlong/news/2019_09/bo-nhiem.jpg) |
Theo quyết định điều động, bổ nhiệm mới đồng chí Phạm Ngọc Thành - TUV Trưởng Phòng VH - TT tham gia BCH, BTV và giữ chức vụ Bí Thư Đảng ủy phường Phú Thịnh nhiệm kỳ 2015 - 2020 |
![bo nhiem 2](/uploads/binhlong/news/2019_09/bo-nhiem-2.jpg) |
Theo quyết định điều động, bổ nhiệm mới Đồng chí Văn Công Danh – TUV, Bí thư Đảng ủy phường Phú Thịnh giữ chức vụ mới là Trưởng Phòng VH - TT |
![bo nhiem 3](/uploads/binhlong/news/2019_09/bo-nhiem-3.jpg) |
Đồng chí Huỳnh Thị Kim Yến - Phó trưởng Ban Tổ chức Thị ủy tham gia BCH, BTV và giữ chức vụ Bí thư Đảng ủy phường Phú Đức |
![bo nhiem 4](/uploads/binhlong/news/2019_09/bo-nhiem-4.jpg) |
Đồng chí Lê Việt Hoàng - TUV, Bí thư Đảng ủy phường Phú Đức đến nhận công tác tại Thị ủy Bình Long, nhiệm vụ cụ thể do đơn vị mới phân công |
Quyết định điều động, bổ nhiệm đối vớ 4 đồng chí nêu trên có hiệu lực từ ngày 1/9/2019./.
Văn Dũng