- 30/05/2017 09:33:21 AM
- Đã xem: 595
- Phản hồi: 0
Nhằm trang bị những kiến thức cơ bản của Luật Giao thông đường bộ cho bà con nhân dân trên địa bàn thị xã, đặc biệt là bà con vùng nông thôn, vùng sâu vùng xa, vùng đồng bào dân tộc thiểu số. Ngày 20/5, Đội cảnh sát giao thông Công an thị xã Bình Long đã tổ chức buổi tuyên truyền Luật Giao thông đường bộ cho bà con nhân dân ấp Sóc Du, phường An Lộc, thị xã Bình Long, đây là ấp 100% bà con nhân dân là người đồng bào dân tộc thiểu số của thị xã Bình Long.