- 22/05/2017 10:12:13 AM
- Đã xem: 576
- Phản hồi: 0
Thực hiện chương trình nâng cao chất lượng tổ chức cơ sở Đoàn, các cấp của Đoàn đã có nhiều giải pháp củng cố, nâng cao chất lượng tổ chức cơ sở Đoàn, tăng cường cung cấp thông tin, tài liệu và phương tiện phục vụ sinh hoạt cho cơ sở; thường xuyên khảo sát, phân loại tổ chức cơ sở Đoàn và đoàn viên; kịp thời đề ra biện pháp củng cố tổ chức cơ sở Đoàn yếu kém. Đẩy mạnh xây dựng tổ chức Đoàn trong các đội, nhóm, câu lạc bộ thanh niên; mở rộng, hợp lý quy mô Chi đoàn, duy trì sinh hoạt Chi đoàn, họp Ban Chấp hành Chi đoàn, Đoàn cơ sở đúng quy định.