THÔNG BÁO: V/v tổ chức “Ngày bơi miễn phí” cho đoàn viên Công đoàn (Ngày 28/7/2011)
Nhân kỷ niệm 82 năm ngày thành lập Công đoàn Việt Nam (28/7/1929 – 28/7/2011), nhằm động viên tinh thần cho đoàn viên công đoàn trên địa bàn thị xã, thúc đẩy phong trào thể dục thể thao trong CNVC-LĐ, Liên đoàn Lao động phối hợp với Nhà thiếu nhi thị xã tổ chức “Ngày bơi miễn phí” cho đoàn viên Công đoàn cụ thể như sau: